แนะนำตัวนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

แนะนำตัวนะครับ

ตั้งหัวข้อ  setsunatton on Fri Apr 16, 2010 8:22 pm

ชื่อเล่น: ต้น ครับ
ชื่อในบอร์ด: setsunatton
E-mail: kira_hibiki@hotmail.com
บอร์ดที่อยู่ประจำ: ผมไม่ค่อยได้สิงบอร์ดใหนประจำแต่ถ้าเอาบ่อยสุดก็ moe-board ละมั้งครับ
กาตูนที่ชอบ: เยอะมากแต่ส่วนมากเป็นแนว action,fantasy+drama นิดๆ(ถึงมาก) แต่ช่วงนี้กำลังติด DURARARA!! ครับ
ตัวกาตูนที่ชอบ: ลักซ์ ไคล์ , พี่เทพคิระ ยามาโตะ , เจ้าลู่(ลูลูช) , น้องงู , น้องปู , ริวงามิเนะ มิคาโดะ และอีกหลายๆตัวละคร

ผมไม่เคยคอส หรือไปทำอะไรที่ไหนเลยครับ คือพึ่งเป็นโอตาคุระดับกระจอกงับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ปล. ผมก็อยากคอสเพล์นะครับ ใครมีความรู้ ประสบการณื ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
setsunatton

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ดีจ๊า...!!

ตั้งหัวข้อ  aria on Fri Apr 16, 2010 8:50 pm

ชอบ DURARARA!! เหมือนกันเลย จับมือๆ โดยเฉพาะเพลงทีมเริ่มต้น เท่ห์มาก!!!!
ยินดีต้อนรับขอร้าบบ.บ.บ. บอร์ดอาจเงียบเหงาไปซักหน่อย ก็พึ่งเปิดอ่านะขอรับ หวังว่า จะมีชาวโอตาคุ มาพูดคุย กันที่นี่เยอะๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกัน ^__^
aria
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://otaku-lb.iowoi.org

Re: แนะนำตัวนะครับ

ตั้งหัวข้อ  rukikawa on Sun May 02, 2010 1:33 am

ยินดีต้อนรับคับ
หาคนลพบุรียากจริงๆ

rukikawa

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน