แนะนำตัวเจ้าค่ะ >[ ]<

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

แนะนำตัวเจ้าค่ะ >[ ]<

ตั้งหัวข้อ  xe-ray on Sat May 15, 2010 11:40 pm

ชื่อเล่น: เรย์

ชื่อในบอร์ด: xe-ray

E-mail: xe-rose@hotmail.com

บอร์ดที่อยู่ประจำ: ไม่มีนะแต่บ่อยสุดคงเด็กดีอ่ะ[3 เดือนครั้งเห็นจะได้ = =]

กาตูนที่ชอบ: แยะแยะจนจำไม่ได้ไปชั่วขณะ

ตัว กาตูนที่ชอบ: แล้วแต่อารมณ์ [ตอนนี้เป็น โซล เดท_เดอะ_คิด ซึนะ ล่ะมั้ง]

กราบสวัสดีชาวบอร์ทุกท่าน ยินดีที่ได้รู้จักเน้อ ข้าพเจ้าไม่เคยคอสเพล์ใดๆทั้งสิ้น แค่อ่านการ์ตูนดูการ์ตูนจนเป็นปัจจัยของการดำรงค์ชีวิตเท่านั้นแหละ [ขาดนานๆแล้วมันจะหงุดหงิดอ่ะนะ]
xe-ray

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

.......

ตั้งหัวข้อ  aria on Sun May 16, 2010 7:17 pm

ยินดีๆ ขอรับ จะเป็นนักคอสเพย์หรือเปล่าอันนี้เราไม่ได้จำกัดอยู่แล้ว ^__^ เพราะเราขอแค่ ชอบ การ์ตูน รักการณ์ตูน เกมส์ หรอืนอกเหนือจากนี้ ก็มารวมตัวกันได้ขอรับ บันไซ! ยินดีที่ได้รู้จักจ้า... บอร์ด อาจร้างไปซักหน่อยแต่ก็แวะเข้ามาบ่อยๆเด้อ...
aria
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://otaku-lb.iowoi.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน